uk
Feedback
የጥበብ ማዕድ

የጥበብ ማዕድ

Відкрити в Telegram

ዝም ብለህ ተቀላቀል!

Показати більше

📈 Аналітичний огляд Telegram-каналу የጥበብ ማዕድ

Канал የጥበብ ማዕድ (@yetbebmead_ab) у мовному сегменті Амхарська є активним учасником. На даний момент спільнота об'єднує 15 968 підписників, посідаючи 5 354 місце в категорії Релігія і духовність та 2 100 місце у регіоні Ефіопія.

📊 Показники аудиторії та динаміка

З моменту свого створення невідомо, проект продемонстрував стрімке зростання, зібравши аудиторію у 15 968 підписників.

За останніми даними від 26 червня, 2026, канал демонструє стабільну активність. Хоча за останні 30 днів спостерігається зміна кількості учасників на 661, а за останні 24 години на 94, загальне охоплення залишається високим.

  • Статус верифікації: Не верифікований
  • Рівень залученості (ER): Середній показник залученості аудиторії становить 2.60%. Протягом перших 24 годин після публікації контент зазвичай збирає 2.13% реакцій від загальної кількості підписників.
  • Охоплення публікацій: В середньому кожен допис отримує 415 переглядів. Протягом першої доби публікація в середньому набирає 341 переглядів.
  • Реакції та взаємодія: Аудиторія активно підтримує контент: середня кількість реакцій на один пост – 10.

📝 Опис та контентна політика

Автор описує ресурс як майданчик для висловлення суб'єктивної думки:
ዝም ብለህ ተቀላቀል!

Завдяки високій частоті оновлень (останні дані отримано 27 червня, 2026), канал підтримує актуальність та високий рівень охоплення публікацій. Аналітика показує, що аудиторія активно взаємодіє з контентом, що робить його важливою точкою впливу в категорії Релігія і духовність.

15 968
Підписники
+9424 години
+2527 днів
+66130 день
Архів дописів
ለአንድ ጎል አስራ አንዱን መጣል ግድ ነው።

ሁሉም ታሪኩን ሚናገርበት መድረክ እንጂ ያጣው ብዙ መጽሐፍት የሚወጣው የተኖረ ሕይወት አለው።

photo content

በስርዓተ ስትገነባ በመብትህ ሁላ አመስጋኝ ትሆናለህ።

ለማደግ ባለህ ጉጉት እያነስክ ትሔዳለህ

ወታደር ያለውን ህመም መዘርዘር ክብሩን እንደማጉደል ነው።

ማን ያቀናውን ማን ያዝበታል?

ልሒድ ያለን ፍቀድለት        ተው ማለቱ            'አያደርግም'                     'ያሳብ እውር! ታግሎ ያስቀሩት      ፈንጂ ሰው ነው               በየነገር          መርዝ ቃልን 'ሚወረውር!     አቡ

አንዳንድ ሰው ኑሮው ገሀነም ሆኖ እንኳን በሚስኪን ሰዎች አኗኗር ዐይኑ እንባ ያቀራል።       

ሰው ሁን!

ብዙ ያየ ፊት የንጽህና ምልክት ነው!       በተሰራቂ እጅ የበለዘ የሌባን ፊት ግን አይደለም!!!!

ዋጋህን እንኳን ሳታውቅ ዋጋ ቢስ እንዳደረጉህ አታውራ ዋጋ ስለሌለህ በነሱ ንግግር ውስጥ ራስህን መደበቅህ ነው!!!       ዋጋ ቢኖርህ ኖሮ ንግግራቸውን ስትሰማ ዋጋቢስ እንደሆኑ በተረዳህ ነበር። ከንቱ!!!

"በቀላሉ አወጣኋት" ብሎ ያማኛል። ለእርሱ ቀላል ነበርኩ። ቀሚሴን ለመግለብ ሲሞክር ፓንቴን በማውለቅ ተባብሬዋለሁ። ጥቂት ርምጃ እንድጓዝለት ሲፈልግ ፥ እጥፉን ተጉዤለታለሁ። ጉንጬን ሊስም ተመኝቶ ከ
"በቀላሉ አወጣኋት" ብሎ ያማኛል። ለእርሱ ቀላል ነበርኩ። ቀሚሴን ለመግለብ ሲሞክር ፓንቴን በማውለቅ ተባብሬዋለሁ። ጥቂት ርምጃ እንድጓዝለት ሲፈልግ ፥ እጥፉን ተጉዤለታለሁ። ጉንጬን ሊስም ተመኝቶ ከንፈሬን ፈቀድኩለት። ሊያቀፈኝ ሲጓጓ ተኛሁለት። ከተመኘው በላይ አገኘ፥ ከጠየቀኝ በላይ ተፈቀደለት። ራሴን ፈቀድኩለት። "ቀላል ናት" ብሎ ያማኛል። "ሳልለፋ አወጣኋት" እያለ ያወራል። ከርሱ በፊት ለማንም ስንዝር መራመድ አልፈቅድም። ለርሱ ከመቅለሌ በፊት ከባድ ነበርኩ። እርሱ ግን ሳይታገል አሸነፈኝ። በገዛ ፈቃዴ ተረታሁለት። እወደው አይደል? አፈቅረው አይደል? ወደኔ መራመድ ሲጀምር ፥ ባለሁበት ቆሜ ልጠብቀው ትዕግሥት አጣሁ። ወደርሱ ተንደረደርኩ። ወደርሱ ስሮጥ ቆሞ ጠበቀኝ። እወደውም አይደል? ሲጎትተኝ ተጎተትኩለት። ሲጠራኝ አቤት፥ ሲልከኝ ወዴት አልኩ። እያመነታ ጉንጬን ቢስም ከንፈሩን ጎረስኩ። ወደ መኝታ ሲመራኝ በስልጣኔ ተከተልኩ። ጠብቄ ያቆየሁትን ሰጠሁት። እወደውም አይደል? ላለፋው አልፈለግኩም። ስለወደድኩት በቀላሉ ተገኘሁለት እንጂ ቀላል አልነበርኩም። ሳይታገል ፥ ተሸነፍኩለት። ወደኔ ለመራመድ ሲሞክር ወደርሱ ተንደረደርኩ። እወደውም አይደል? "ቀላል ሴት ናት" እያለ ያማኛል። ሴትነቷን ፈጥና ፈቀደችልኝ ይለኛል። በአይኖቹ ፊት ረከስኩ። ቀድሞ ከወደደኝ መውደድ ይልቅ አሁን የጠላኝ ጥል በለጠ። ወደርሱ ሊጎትተኝ ከሞከረው በላይ ሊያሸሸኝ የገፈተረኝ ከበደ። እወደውም አይደል? ጠረኑ ይናፍቀኛል፥ ገላው ይናፍቀኛል ፥ እቅፉ ይናፍቀኛል፥ ከንፈሩ ይናፍቀኛል። አወይ አሳሳሙ.... @zemnanit_toughts

አንተ ብቻ ኑር ምታየው ብዙ አለ።

አልዋሸሁም ነበር........... ደህና ነሽ ስትለኝ ደህናነኝ ነው ያልኩት እኔም መታመሜን ስድን ነው ያወኩት 🥀💔
አልዋሸሁም ነበር........... ደህና ነሽ ስትለኝ ደህናነኝ ነው ያልኩት እኔም መታመሜን ስድን ነው ያወኩት 🥀💔

መጠበቅ ከማን እንደሆነ ለመገንዘብ ጠብቀህ ማጣት አለብህ!

ማጣጣል ማይቀር ነው የቱንም ነገር ጀምር ሁሉም አስቀድሞ ሰርቶት እንዳከሰረው ይነግርሃል!!! ማጣጣል፦አንዱ የማህበረሰብ ህግ ነው ያው ተሳክቶልህ ቃላቸውን እስከሚያጥፉ!

ኪሳራና ትርፍ እኩል ይመጣብህና የሁለቱ ተቀጣሪ ትሆናለህ።

ከአንዳንድ እንባዎች የበለጠ አንዳንድ ሳቆች ይጎዳሉ

ከአንዳንድ እንባዎች የበለጠ አንዳንድ ሳቆች ይጎዳሉ