uk
Feedback
Vxīe's Sanctum ೀ

Vxīe's Sanctum ೀ

Відкрити в Telegram

give proper ib/credit if gagamitin preset po!💕💕

Показати більше
5 181
Підписники
+324 години
+357 днів
+48330 день

Триває завантаження даних...

Схожі канали
Немає даних
Виникли проблеми? Будь ласка, оновіть сторінку або зверніться до нашого support-менеджера.
Хмара тегів
Немає даних
Виникли проблеми? Будь ласка, оновіть сторінку або зверніться до нашого support-менеджера.
Вхідні та вихідні згадування
---
---
---
---
---
---
Залучення підписників
червень '26
червень '26
+279
в 12 каналах
травень '26
+801
в 25 каналах
Get PRO
квітень '26
+872
в 27 каналах
Get PRO
березень '26
+478
в 22 каналах
Get PRO
лютий '26
+358
в 17 каналах
Get PRO
січень '26
+586
в 17 каналах
Get PRO
грудень '25
+1 979
в 12 каналах
Get PRO
листопад '25
+1
в 37 каналах
Дата
Залучення підписників
Згадування
Канали
22 червня+6
21 червня+5
20 червня+3
19 червня+9
18 червня+11
17 червня+13
16 червня+13
15 червня+2
14 червня+12
13 червня+21
12 червня+7
11 червня+8
10 червня+6
09 червня+15
08 червня+10
07 червня+15
06 червня+28
05 червня+19
04 червня+18
03 червня+19
02 червня+22
01 червня+17
Дописи каналу
kung mali maging kabit, ako na makasalanan

2
wag na magreklamo ang mga kabit dyan, atleast nga may pakinabang tayo
96
3
ano kaya thought process ng mga kabit ngayon?
113
4
🗣️: okay lang sayo maging kabit? me : oo, atleast naging kabit
145
5
cote namin
cote namin
1
6
ano po ang gamot sa lagnat?
93
7
ib—me gct ⤷ ⌞ ipv ⌝ claim and do react+1
ib—me gct ⤷ ⌞ ipv ⌝ claim and do react
292
8
nababawasan na naman, ginawa ko naman lahat ah.
19
9
gct, name — oc (7s)
238
10
wala ba mag aalok ng red horse dyan?
149
11
ib:me jetski ╰➤ xml in luv w u ╰➤ aml so sick ╰➤ xml claim and do react+2
ib:me jetski ╰➤ xml in luv w u ╰➤ aml so sick ╰➤ xml claim and do react
522
12
ngayon niyo sabihin na tamad ako
ngayon niyo sabihin na tamad ako
98
13
bakit niyo pinipili si vxie? pumayag ba ako?
138
14
gct gusto niyo? or ako?
159
15
sino b yn? p whisper nga
54
16
feeling may betlog ampt
61
17
ano kaya though process ng mga crp ngayon na feeling may ano? feel na feel yarn?
65
18
sali m aq
66
19
pwede kanyang kanya edit na lang tayo ng fb layout para sa mb? medjo ang dami niyo
32
20
tg sdp — ib:me/pinte 1st ╰➤ aml — layout 2nd ╰➤ aml — layout claim and do react+3
tg sdp — ib:me/pinte 1st ╰➤ aml — layout 2nd ╰➤ aml — layout claim and do react
1 076